Module quang SFP+ (Plus) Optone

Liên hệ

Mua ngay Gọi điện xác nhận và giao hàng tận nơi
Danh mục:
  • 0818813311
  • 0327741699
  • sales@dienthoaitongdai.com

Mô tả sản phẩm

Module quang SFP + (Small Form Factor Plus) là loại thiết bị thu phát quang có thiết kế nhỏ gọn,  có khả năng đáp ứng tốc độ tới 1000Mbps (Gigabit). SFP+ được sử dụng trong các tuyến truyền dẫn quang mạng Viễn thông, CNTT. Tương tự như module SFP, module quang SFP+ cũng có các phiên bản (model) được thiết kế với các khoảng cách và bước sóng khác nhau để đáp ứng với nhu cầu của người dùng. Các sản phẩm này tương thích hoàn toàn với các thiết bị mạng, như thiết bị chuyển đổi quang điện (media converter), thiết bị chuyển mạch (switches), thiết bị định tuyến (routers), thiết bị truyền dẫn SDH/PDH (Multiplexer), máy đo viễn thông ( telecom testers) cần sử dụng với tốc độ Gigabit, hoặc cả 2 100/1000Mbps.

Module quang SFP+ thường sẽ được lựa chọn dựa trên các thông số sau:

  • Đơn mốt (Sing mode) hoặc đa mốt (Multimode)
  • Bước sóng: 850 hoặc 1300nm với MM, 13101550nm với SM và WDM
  • Tốc độ truyền dẫn: 100/1000Mbps (Gigabit) hoặc Gigabit (1000Mbps) và SDH (STM1/4/16/64)
  • Khoảng cách truyền dẫn: công nghệ hiện nay đáp ứng tới 80km, tùy tốc độ, bước sóng, công suất phát, độ nhạy thu.
  • Số sợi quang: 1 sợi hoặc 2 sợi
  • Loại 1 bước sóng hoặc ghép bước sóng WDM
  • Có tính năng DDM hoặc không có

Các phiên bản lựa chọn:

Model Rate Wavelength Distance Optical power Sensitivity Other
SFP+10GB-SR 10G 850nm 300m -8.2~-1dBm <-9.9dBm 2xLC/MMF
SFP+10GB-LR 10G 1310nm 10km -6~0.5dBm <-14.4dBm 2xLC/SMF
SFP+10GB-ER 10G 1550nm 40km -1~2dBm <-14.4dBm 2xLC/SMF
SFP+10GB-ZR 10G 1550nm 80km 0~4dBm <-23dBm 2xLC/SMF
SFP+ BIDI-12-10D 10G 1270nm 10km -6~-1dBm <-15dbm 1xLC/SMF
SFP+ BIDI-13-10D 10G 1330nm 10km -6~-1dbm <-15dBm 1xLC/SMF
SFP+ CWDM-XX-40D 10G 1470~1610nm 40km -1~4dBm <-15.5dBm 2xLC/SMF
SFP+ CWDM-XX-80D 10G 1470~1610nm 80km 0~5dBm <-23.5dBm 2xLC/SMF
SFP+ DWDM-XX-40D 10G DWDM 40km -1~4dBm <-15.5dBm 2xLC/SMF
SFP+ DWDM-XX-80D 10G DWDM 80km 0~5dBm <-23dBm 2xLC/SMF

Đánh giá sản phẩm

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Module quang SFP+ (Plus) Optone”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

  • GIAO HÀNG TRÊN TOÀN QUỐC

  • ĐỔI TRẢ TRONG 30 NGÀY NẾU LỖI KỸ THUẬT

  • THANH TOÁN LINH HOẠT

  • TỔNG CSKH 8H30 - 18H00
    0327741699

  • KINH DOANH
    0818813311
    0327741699

  • KỸ THUẬT
    0247674480

  • LẮP ĐẶT TOÀN QUỐC