Module quang SFP (Optone)

Liên hệ

Mua ngay Gọi điện xác nhận và giao hàng tận nơi
Danh mục:
  • 0818813311
  • 0327741699
  • sales@dienthoaitongdai.com

Mô tả sản phẩm

Module quang SFP (Small Form Factor) là loại thiết bị thu phát quang, được sử dụng rộng rãi cho các ứng dụng để truyền dẫn tín hiệu quang trong mạng Viễn thông, CNTT. SFP có các phiên bản (model) được thiết kế với các khoảng cách và bước sóng khác nhau để đáp ứng với nhu cầu của người dùng. Các sản phẩm này tương thích hoàn toàn với các thiết bị mạng, như thiết bị chuyển đổi quang điện (media converter), thiết bị chuyển mạch (switches), thiết bị định tuyến (routers), thiết bị truyền dẫn SDH/PDH (Multiplexer), máy đo viễn thông ( telecom testers),…

Module quang SFP thường sẽ được lựa chọn dựa trên các thông số sau:

  • Đơn mốt (Sing mode) hoặc đa mốt (Multimode)
  • Bước sóng: 850 hoặc 1300nm với MM, 13101550nm với SM và WDM
  • Tốc độ truyền dẫn: 10/100Mbps, 1000Mbps (Gigabit) và SDH (STM1/4/16)
  • Khoảng cách truyền dẫn: công nghệ hiện nay đáp ứng tới 120km, tùy tốc độ, bước sóng, công suất phát, độ nhạy thu.
  • Số sợi quang: 1 sợi hoặc 2 sợi
  • Loại 1 bước sóng hoặc ghép bước sóng WDM
  • Có tính năng DDM hoặc không có

Các phiên bản lựa chọn:

Model Rate Wavelength Distance Optical power Sensitivity Other
SFP-SX-MM-0102 155M 1310nm 2km -18~-10dbm <-32dbm 2xLC/MMF
SFP-LX-SM-0120 155M 1310nm 20km -15~-8dbm <-33dbm 2xLC/SMF
SFP-LX-SM-0140 155M 1310nm 40km -9~-3dBm <-33dBm 2xLC/SMF
SFP-ZX-SM-0160 155M 1550nm 60km -5~0dBm <-34dBm 2xLC/SMF
SFP-ZX-SM-0180 155M 1550nm 80km 0~5dBm <-34dBm 2xLC/SMF
SFP-SX-MM-0605 622M 850nm 550m -9~-3dBm <-17dBm 2xLC/MMF
SFP-LX-SM-0620 622M 1310nm 20km -14~-8dBm <-28dBm 2xLC/SMF
SFP-LX-SM-0640 622M 1310nm 40km -3~2dBm <-28dBm 2xLC/SMF
SFP-ZX-SM-0680 622M 1550nm 80km -3~2dBm <-28dBm 2xLC/SMF
SFP-SX-MM-0205 1.25G 850nm 550m -9~-3dBm <-17dBm 2xLC/MMF
SFP-LX-SM-0210 1.25G 1310nm 10km -9~-3dBm <-22dBm 2xLC/SMF
SFP-LX-SM-0240 1.25G 1310nm 40km -5~0dBm <-24dBm 2xLC/SMF
SFP-ZX-SM-0280 1.25G 1550nm 80km 0~5dBm <-25dBm 2xLC/SMF
SFP-ZX-SM-02120 1.25G 1550nm 120km 0~5dBm <-32dBm 2xLC/SMF
SFP-SX-MM-0303 2.5G 850nm 300m -9~-3dBm <-18dBm 2xLC/MMF
SFP-LX-SM-0302 2.5G 1310nm 2km -9~-3dBm <-18dBm 2xLC/SMF
SFP-LX-SM-0315 2.5G 1310nm 15km -5~0dBm <-18dBm 2xLC/SMF
SFP-LX-SM-0340 2.5G 1310nm 40km -2~3dBm <-18dBm 2xLC/SMF
SFP-ZX-SM-0380 2.5G 1550nm 80km 0~5dBm <-28dBm 2xLC/SMF
SFP-ZX-SM-03120 2.5G 1550nm 120km 2~7dBm <-28dBm 2xLC/SMF
SFP-SX-MM-0401 4.25G 850nm 150m -9~-3dBm <-15dBm 2xLC/MMF
SFP-LX-SM-0410 4.25G 1310nm 10km -9~-3dBm <-17dBm 2xLC/SMF

 

Đánh giá sản phẩm

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Module quang SFP (Optone)”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

  • GIAO HÀNG TRÊN TOÀN QUỐC

  • ĐỔI TRẢ TRONG 30 NGÀY NẾU LỖI KỸ THUẬT

  • THANH TOÁN LINH HOẠT

  • TỔNG CSKH 8H30 - 18H00
    0327741699

  • KINH DOANH
    0818813311
    0327741699

  • KỸ THUẬT
    0247674480

  • LẮP ĐẶT TOÀN QUỐC